ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

รับตัดเย็บ/ขาย ชุดเครื่องแบบทหารอากาศ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บบอร์ดโรงเรียนนายเรืออากาศ

กรุณาบอกว่าท่านเป็นใคร ชอบอะไร และยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ หวังว่าท่านจะเข้ามาพูดคุยเรื่อยๆ
  • หน้าที่:
  • 1

รับตัดเย็บ/ขาย ชุดเครื่องแบบทหารอากาศ 2 ปี, 11 เดือน ที่ผ่านมา #10

• tawatchai_pan
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพส: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีครับพี่ ผมกับพ่อเปิดร้านตัดเครื่องแบบอยู่ที่ ชุมนุมประทวนสัญญาบัติ ยศ.ทอ. ตรงที่รับประทานอาหารของ รร.ผบ.หมวดน่ะครับ ชั้นล่างจะเป็นร้านค้า ชื่อ ส.ยูนิฟอร์ม เรียนเชิญพี่ๆที่ต้องการเครื่องแบบใหม่ราคาไม่แพง ตัดราคาพลาธิการเลยพี่ ยินดีรับใช้ หรือจะติดต่อผมตามเมล์ก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวกมาวัดตัว ผมจะมีวิธีการวัดตัวด้วยตัวเองและส่ง side มาให้ผมพร้อมเงินมัดจำได้เลยไม่ต้องมาเอง และมีเสื้อทหารหญิง แบบสำเร็จขายด้วย S M L มีสามขนาดครับ ติดต่อ msn : อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน หรือ facebook ค้นหาชื่อ Tawatchai Panprasirt ก็ได้ครับมีตัวอย่างอัพเดทเสมอ เบอร์ติดต่อ 025342968 ขอบคุณครับ ถ้า post นี้รบกวนพี่ๆบางท่านก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.46 วินาที